Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Mã sản phẩm:

WS-C2960X-24TS-LL

Tình trạng:

Mới 100%
Giá bán:
Liên hệ

Giao hàng trong 3 ngày

Giao hàng từ Hà Nội

Phí giao hàng:
25.000 VNĐ
Kho hàng: Quận Đống Đa, Hà Nội
Giao đi: Các tỉnh thành
Thanh toán:
PayPal Visa Master Card Amex Discover
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL
Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.
 
Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.
 
 

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-24TS-LL:

Hardware specifications

Flash Memory

64 MB

DRAM

256 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 1Gb SFP

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

68.5 Mpps


Đang cập nhật !

Hardware specifications

Flash Memory

64 MB

DRAM

256 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 1Gb SFP

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

68.5 Mpps


Ntcom

CAM KẾT HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Xem chi tiết
ĐỐI TÁC
Yealink
Dell
Grandstream
Valiantcom
Siemens
Huawei
Starwind
Digi
Cisco
Arista
Hew
Sophos
Juniper
Infortrend
Unitrends
024 7301 6368