Switch Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Switch Cisco WS-C2960X-48FPD-L cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE+ 740W với 02 Uplink 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Mã sản phẩm:

WS-C2960X-48FPD-L

Tình trạng:

Mới 100%
Giá bán:
3,450,000 VNĐ
Giá cũ:
4,050,000 VNĐ

Giao hàng trong 3 ngày

Giao hàng từ Hà Nội

Phí giao hàng:
25.000 VNĐ
Kho hàng: Quận Đống Đa, Hà Nội
Giao đi: Các tỉnh thành
Thanh toán:
PayPal Visa Master Card Amex Discover
Switch Cisco WS-C2960X-48FPD-L
Thiết bị mạng Cisco 2960X WS-C2960X-48FPD-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-48FPD-L cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE+ 740W với 02 Uplink 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-48FPD-L sử dụng điện AC 220V.

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes


Đang cập nhật !!!

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes


Ntcom

CAM KẾT HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Xem chi tiết
ĐỐI TÁC
Yealink
Dell
Grandstream
Valiantcom
Siemens
Huawei
Starwind
Digi
Cisco
Arista
Hew
Sophos
Juniper
Infortrend
Unitrends
024 7301 6368